Motarita ce babbar na'urar wutar lantarki ta screw air compressor, kuma tana taka muhimmiyar rawa a cikin abubuwan da ke cikin injin damfara. Kowa ya san cewa injin damfara na iska sun kasu zuwa mitar wutar lantarki na yau da kullun da mitar magnet ta dindindin, to ko akwai wani bambanci tsakanin injinan biyu?
Gabaɗaya, injina na yau da kullun da na'urorin mitar mitoci masu canzawa sun bambanta a zahiri. Babban bambanci shi ne cewa injina na yau da kullun na iya aiki kawai a ƙarƙashin yanayin kwanciyar hankali, yayin da injin mitar mitar mai canzawa zai iya yin gyare-gyare daidai a gaba gwargwadon yanayin nauyin saitin janareta.Bugu da kari, bambance-bambancen da ke tsakanin su ma yana bayyana a cikin wadannan bangarorin:
1. Motar mitar mitar mai canzawa tana ƙara nauyin shigar da wutar lantarki zuwa injin gabaɗaya.
2. Ba za a iya canza saurin rabon motar talakawa ba. Yana da madaidaicin madaidaicin saurin gudu, yayin da injin mitar mitar mai jujjuyawar iska na iya daidaita saurin gudu don cimma kiyaye makamashi da kariyar muhalli.
3. Saboda abin rufe fuska da ake amfani da shi a cikin injina na yau da kullun yana da rauni, aikin rufewa yawanci ya fi muni fiye da na injin mitar mitar. Na biyu, kaurin ramin insulation Layer bai kai sirara ba kamar na injinan mitar mitar.
4. Don girman guda ɗaya, ɓangaren ƙetaren ƙarfe na babban injin yana da ƙarami kuma adadin juyi kaɗan ne. Diamita na kebul karami ne kuma rufin rufi yana da ƙasa. Akasin haka shine gaskiya ga masu amfani da mitar mitar.
Ba za a iya raba aikin na yau da kullun na kwampreshin iska na dunƙulewa da motar ba. Abin da ke sama shine babban bambanci tsakanininjin maganadisu na dindindinda motar talakawa. A zahiri, bambance-bambancen da ke tsakanin su ya fi waɗannan nisa. Idan ya zo ga wannan, kowa ba zai iya taimakawa ba sai tunanin ƙarfin mitar iska da compressors na mitar mitar magnet na dindindin. Bambance-bambancen su kuma yana ɗaya daga cikin halaye na madaidaicin madaidaicin mitar iska. DC air compressors da magnetin dindindin m mitar iska compressors suna da nasu abũbuwan amfãni da rashin amfani. Lokacin zabar, zaku iya zaɓar bisa ga samarwa da haɓakar iskar gas na kamfanin.
Lokacin aikawa: Janairu-11-2024