Lokacin gyaran iskar motoci, yakamata a maye gurbinsu duka, ko kawai kullun da ba daidai ba?

Gabatarwa:Lokacin da iskar motar ta gaza, ƙimar gazawar kai tsaye tana ƙayyade tsarin gyara na iskar. Don babban kewayon iskar da ba daidai ba, al'adar gama gari ita ce maye gurbin duk iskar, amma ga ƙonawa na gida da kuma tasirin tasirin ƙarami ne, fasahar zubar da sashin gyara mai inganci na iya ɗaukar tsarin maye gurbin ɓangaren nada, kuma farashin gyara zai yi ƙasa da ƙasa. Irin wannan tsarin gyaran gyare-gyare yana da amfani sosai a kan manyan motoci masu girma, kuma ba shi da daraja ɗaukar wannan makirci don ƙananan motoci. Haka kuma in mun gwada da talauci.

motsin motsi

Don iska mai laushi, lokacin amfani da varnish mai banƙyama wanda za'a iya dawo da shi da kyau bayan warkewar insulation, za'a iya mai da tushen iskar baƙin ƙarfe, sannan a fitar da ɗanɗano da maye gurbinsu; yayin da iskar da ke ƙetare tsarin dipping VPI, reheating ba zai iya magance hakar iska ba. matsala, babu yiwuwar gyara wani bangare.

Don manyan injunan juzu'i masu girma dabam, wasu rukunin gyare-gyare za su yi amfani da dumama da bawon gida don fitar da iskar da ba ta dace ba da kuma iskar da ke da alaƙa, da kuma maye gurbin da ba daidai ba ta hanyar da aka yi niyya gwargwadon girman lalacewar coils masu alaƙa. Wannan hanyar ba wai kawai tana adana farashin kayan gyara ba, kuma ba za ta yi mummunan tasiri ga tushen ƙarfe ba.

A cikin aikin gyaran mota, yawancin gyare-gyaren gyare-gyare suna tarwatsa iska ta hanyar ƙonawa, wanda ke da tasiri mai yawa akan aikin ƙarfe na ƙarfe kuma yana da mummunar tasiri a kan yanayin da ke kewaye.Dangane da wannan matsalar, naúrar da ta fi wayo ta ƙirƙiro na'urar kawar da iska ta atomatik. A ƙarƙashin yanayin yanayi, ana fitar da nada daga cikin ƙarfen ƙarfe, wanda baya ƙazantar da muhalli kuma yana ba da tabbacin aikin lantarki na injin da aka gyara yadda ya kamata.


Lokacin aikawa: Mayu-20-2022