Cikakken Bayani
Garanti: 3 watanni-1 shekara
Wurin Asalin: Shandong, China
Brand Name: Xinda Motor
Lambar Samfura: XD-ZT4-48A
Amfani: Mota
Nau'in: Motar Brush, Motar DC
karfin juyi: 13.6 nm
Gina: Raunin Shut
Tafiya: Brush
Siffar Kare: Mai hana ruwa
Gudun (RPM): 2800 RPM
Ci gaba na Yanzu (A): 104A
Ingantaccen aiki: IE 2
Ƙarfin ƙima: 4Kw
Amfani: jan hankali
Aikace-aikace: keken golf
Takaddun shaida: CE
Shaft: 10 hakora ko 19 hakora
1., m tsarin, abin dogara yi, dogon sabis rayuwa
2, babban juzu'i, iya wuce gona da iri
3, babban inganci, dogon lokaci mai ci gaba
4, daidaiton samfur mai kyau
5, a ƙarƙashin yanayin fitowar juzu'i na yau da kullun, ana iya daidaita kewayon saurin gudu.
6, commutator, karko yana da ƙarfi
7, bakin karfe goga spring
8, bisa ga buƙatun abokin ciniki, tare da firikwensin zafin jiki, firikwensin sauri
Ƙarfin mota | 4KW | |
Wutar lantarki | 48V | |
Ƙididdigar halin yanzu | 104A | |
Matsakaicin saurin gudu | 2800rpm | |
Ƙunƙarar ƙarfi | 13.6 nm | |
Matsakaicin gudu | 5000rpm | |
Yanayin yanayi | -25 ℃ ~ 40 ℃ | |
Samfura masu dacewa | bas na yawon shakatawa, keken golf, motar lantarki | |
Samfura |
Ya wuce ISO9001: 2008 ingancin tsarin
Tabbatarwa, CEPassed da ISO9001:2008
ingantaccen tsarin ingantaccen tsari da amincin ROHS da amincin ROHS.
Dalilin da yasa ka zabe mu?
1.Duk bukatun za a amsa a cikin 24 hours
2.Professional Manufacturer ,Barka da ziyartar gidan yanar gizon mu.
3.OEM/ODM akwai:
1) Buga tambari akan samfuranmu
2) ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai.
3) Duk wani ra'ayin ku akan samfuranmu, zamu iya taimaka muku don tsarawa da sanya shi cikin samarwa.
4.High ingancin sana'a zane, m & m farashin, azumi gubar lokaci.
5.Bayan Sabis na Siyarwa:
1) Duk samfuran za su kasance an bincika su sosai a cikin gidan gwaji kafin shiryawa.
2) Duk samfuran za a cika su da kyau kafin jigilar kaya.
3) Duk samfuranmu suna da garanti na shekaru 1, kuma mun tabbata
6. Gaggauta bayarwa:
Samfurin odar a hannun jari, da kwanaki 7-10 don samarwa da yawa.
Cikakkun bayanai: Fakitin fitarwa na musamman, gami da kunshin katako, fakitin katako da fakitin katako na Fumigation.muna ɗaukar duk matakan da za a iya ɗauka don tabbatar da cewa samfuranmu za a iya isar da su ga abokan ciniki a duk faɗin duniya.
Bayanin Isarwa: Kwanaki 7-15 bayan oda na bututun taya mai ƙarfi
DHL: 3-7 kwanakin aiki;
UPS: 5-10 kwanakin aiki;
TNT: 5-10 kwanakin aiki;
FedEx: 7-15 kwanakin aiki;
EMS: 12-15 kwanakin aiki;
China Post: Ya dogara da jirgin zuwa wata ƙasa;
Teku: Ya dogara da jirgin zuwa wata ƙasa
1. Menene lokacin jagoran ku don samarwa?
Matsakaicin lokacin jagorar samfuran mu shine kwanakin aiki 15, idan yana cikin kwanaki 7 hannun jari.
2. Wane irin garanti Kingwoo ke bayarwa?
Muna ba da garantin watanni 13 ga samfurin da aka sayar daga ranar jigilar kaya. A lokaci guda, za mu samar da wasu kayan gyara na FOC don abubuwan da aka sawa cikin sauri.
3. Wane irin hanyoyin biyan kuɗi za ku iya karɓa?
Kullum muna iya karɓar T / T da L / C.
4. Menene MOQ ɗin ku?
MOQ ɗinmu saiti ɗaya ne.
5. Zan iya sanya tambarin kaina akan samfurin?
Ee, zaku iya sanya tambarin ku akan samfurin.
6. Kuna bada sabis na OEM?
Ee, muna ba da sabis na OEM.
7. Za a iya siffanta samfurin bisa ga buƙatar mu na musamman?
Ee, za mu iya keɓance samfurin bisa ga buƙatarku
8. Kuna samar da kayan gyara idan na sayi kayan ku?
Ee, muna ba da duk kayan da aka yi amfani da su a cikin samfuranmu akan farashi mai ma'ana da lokacin jagora. Bugu da ƙari, ga samfurin da muka dakatar da samarwa, har ma muna samar da kayan gyara a cikin shekaru 5 daga shekarar da muka dakatar da shi.
9. Kuna bayarwa bayan sabis idan na sayi vproduct ɗin ku?
Za mu samar da kayan gyara da goyan bayan fasaha don bayan sabis. Koyaya, idan wasu sassan suna buƙatar maye gurbin, kuna buƙatar yin wannan da kanku, zamu ba da umarni idan an buƙata.
10. Kuna samar da littafin kayan gyara da littafin aiki?
Ee, mun samar da su. Za a aika da littafin aiki tare da samfurin. Za a aika da littafin kayayyakin gyara ta imel daban.
11 .Shin kuna bayar da Tabbacin Ciniki ta hanyar Alibaba?
Ee, muna yi. Ana maraba da odar Assurance ciniki!