60-120W ƙwararrun ƙwararrun injin gogewar gefe da aka yi amfani da su akan mai share hannun hannu

Takaitaccen Bayani:

Category: Sweeper motor

Motar shara ƙwararre ce da ake amfani da ita don babban goga na shara irin na baturi. Hayaniyar wannan motar tana ƙasa da decibels 60, kuma rayuwar goga ta carbon tana da tsayin sa'o'i 2000 (rayuwar buroshin carbon na injin goga na gaba ɗaya a kasuwa na iya kaiwa awanni 1000 kawai). Shahararrun masana'antun na'urorin tsabtace gida da na waje sun yaba da motar mu mai shara, kuma an fitar da ita zuwa Turai da Amurka.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

Motar shara ƙwararre ce da ake amfani da ita don babban goga na shara irin na baturi. Hayaniyar wannan motar tana ƙasa da decibels 60, kuma rayuwar goga ta carbon tana da tsayin sa'o'i 2000 (rayuwar buroshin carbon na injin goga na gaba ɗaya a kasuwa na iya kaiwa awanni 1000 kawai). Shahararrun masana'antun na'urorin tsabtace gida da na waje sun yaba da motar mu mai shara, kuma an fitar da ita zuwa Turai da Amurka.

Motar goga ta gefe1

Bayanin samfur

Samfura Saukewa: GM90D80A
Suna Motar goga na gefe na injin wanki, AGV motar motar da ba ta da iko
Aikace-aikace Kayan aikin tsaftacewa, masu goge irin na baturi, masu goge-goge, masu shara, shara, da sauransu.
Ƙarfin mota 60W-120W
Gudun mota za a iya musamman
Lokacin garanti shekara guda
Motar goge gefen gefe2

Halayen ƙira da tsari na injin shara

Hanyar sanyaya motar motar mai sharaya kasu kashi biyu: sanyaya iska da sanyaya ruwa. Sanyaya iska shine mafi sauƙi a cikin tsari, mafi arha a farashi, kuma mafi dacewa a cikin kulawa. Ƙara yawan iskar iska, wanda ba makawa zai haifar da karuwa a cikin asarar iskar iska, wanda ke rage ingancin motar. Bugu da ƙari, haɓakar zafin jiki na stator mai sanyaya iska da iska mai juyi yana da girma. Wannan yana shafar rayuwar sabis na injin mai shara. Matsakaicin sanyaya mai sanyaya iska yana tattara hydrogen daga iska. Kafofin watsa labaru masu sanyaya ruwa sun haɗa da ruwa, mai, kafofin watsa labarai na tushen freon da ake amfani da su a cikin sanyaya mai fitar da iska, da sabbin kafofin watsa labarai na tushen fluorocarbon mara ƙazanta. Motoci masu haɗaka da aka fi amfani da su sune sanyaya ruwa da sanyaya iska.

Baya ga yawan sanyaya iska, injin shara yana da hanyoyin sanyaya guda biyu da aka saba amfani da su: sanyaya ruwa da sanyaya mai. Hanyar sake amfani da sanyaya ruwa a cikin iskar stator ya zama ruwan dare gama gari. Ruwa shine matsakaicin sanyaya mai kyau, yana da ƙayyadaddun zafi da ƙayyadaddun yanayin zafi, arha, mara guba, mara ƙonewa, kuma babu haɗarin fashewa. Sakamakon sanyaya na abubuwan da aka sanyaya ruwa yana da matukar mahimmanci, kuma nauyin lantarki wanda aka ba da izinin jurewa ya fi girma fiye da na sanyaya iska, wanda ke inganta yawan amfani da kayan. Duk da haka, haɗin gwiwar ruwa da kowane wurin rufewa suna da haɗari ga gajeriyar kewayawa, ƙwanƙwasa da haɗarin ƙonewa saboda matsalar zubar da ruwa. Sabili da haka, motar da aka sanyaya ruwa yana da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ruwa da juriya na tashar ruwa, kuma dole ne a kara daskarewa a cikin hunturu, in ba haka ba yana da sauƙi don haifar da hatsarori. A cikin ƙirar motar mai shara, tashar ruwa tana ba da damar ruwa mai sanyaya ya shiga cikin kowane ɓangare na saman motar ciki. Tsarin jagorar kwarara shine don ba da damar mai sanyaya don ɗaukar zafi mafi ƙarancin sassa na gazawar thermal, don haka ana buƙatar kulawa ta musamman don ƙirar. Ganin cewa hanyar sanyaya ruwa har yanzu tana da wasu kurakurai, wasu kamfanoni sun tsara tsarin sanyaya mai da kansu. Saboda rufin mai sanyaya, zai iya shiga cikin ciki na rotor motor, stator winding, da dai sauransu don ƙarin cikakken musayar zafi, kuma tasirin sanyaya ya fi kyau. Yana da kyau, amma daidai saboda wannan ne ake buƙatar tace mai mai sanyaya sosai, kuma ana buƙatar kiyaye mai da tsaftacewa. Wajibi ne a guje wa ɓangarorin ƙarfe da guntuwar ƙarfe da aka kawo cikin ɓangaren motsi na motar don guje wa haɗarin motar mai sharewa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana